Gigabit Optic Converter

Gigabit Optic Converter

STE-8406M er gígabíóbreytir sem býður upp á 2 gígabæta fiber port og 1 gígabæta Ethernet port. Það nær yfir gigabit net frá Multi Mode trefjum 550m til Single Mode trefjar 120Km.

DaH jaw
product details

STE-8406M Gigabit Media Converter Lýsing:

STE-8406M er gígabíóbreytir sem hannaður er til að umbreyta 1000BASE-FX trefjum til 1000Base-T kopar frá miðöldum eða öfugt. Það býður upp á 2 Gigabit trefjarhafnir fyrir trefjar og trefjar út, ásamt 1 Gigabit koparhlið fyrir Gigabit TX tengingu.

Designed according to IEEE802.3ab 1000Base-T og IEEE802.3z 1000Base-FX staðla, theSTE-8406M er hannað til notkunar með Dual eða Single, Multimode eða single-mode trefjum snúru með því að nota SC eða ST Type tengin. Fyrir Single Fiber, einn af Gigabit fiber höfn þess getur verið 1310nm, en önnur Gigabit fiber höfn getur verið 1550nm, og öfugt. Fyrir tvískipt trefjar eru báðar hafnir þess með 1310nm og 1550nm bylgjulengd. Með 2 Gigabit Fiber höfnum, einum höfn trefjum í og öðrum trefjum út, Gigabit Tx tengið er hægt að tengja við aðra skautanna sem eru með Gigabit Tx höfnum, td Gigabit Switch, tölvu sem er búin með Gigabit LAN millistykki, o.fl. STE-8406M er almennt beitt í Gigabit Fiber Chain lausnum.


>>> Lögun:

> Gefðu tvö Gigabit trefjarstengi og einn Gigabit Tx tengi

> Fullnægir fullnægjandi IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-TX,

IEEE802.3z 1000Base-FX staðlar

> Sjálfvirk uppgötvun hálf / fullri tvískiptri flutningsstillingu fyrir Gigabit Tx-tengi

> Sjálfvirk samningaviðræður á 10/100 / 1000Mbps hraða og sjálfvirkt MDI / MDIX fyrir Gigabit Tx port

> Gefðu stillingar skipta um hálf / full duplex flytjaham fyrir Gigabit Fiber port

> Lengja netflutningsvegalengd frá 20km til 120km

> Tilvísunarljós: RX, TX, FX, 1000, POW, 10/100 / 1000mbps

> Auðvelt að skoða LED vísbendingar gefur stöðu til að fylgjast auðveldlega með netvirkni

> Innri eða ytri aflgjafi


Upplýsingar:


Standard

IEEE802.3 10BASE-T Ethernet

IEEE802.3u 100BASE-TX / FX Fast-Ethernet

IEEE802.3z / ab 1000BASE-FX / TX 1000M-Ethernet, IEEE802.3x

RJ-45 Port

Auto-MDI / MDIX

Fiber Port

Trefjategund

SC / ST / FC

Bylgjulengd

780/850/1310 / 1550nm

Send-máttur

MMF: mín .: -20dBm; hámark: -10dBm

SMF: mín .: -20dBm; max: 0dBm

Netkerfi

> 10BASE-T:

Flokkur 3.4 eða 5 UTP / STP (Hámark: 100m), EIA / TIA-568 100 Ω STP (Max: 100m)

> 100BASE-TX:

2par í flokki 5 UTP (Max: 100m), EIA / TIA-568 100 Ω STP (Max: 100m)

> 1000BASE-TX:

Flokkur 5 UTP / STP (Max: 100m)

> 1000BASE-FX:

MMF: 50 / 125,62,5 / 125,100 / 140μm (hámark 2Km)

SMF: 8,3 / 125,8,7 / 125,9 / 125,10 / 125μm (20 ~ 120Km)

Mál (BxDxH)

95x71x26mm (ytri máttur)

160x130x30mm (innra máttur)

Input Voltage

DC5V1A (Ytri aflgjafi:

AC100V-AC240V / 50-60Hz)

AC100V-AC240V og DC-48V er valfrjálst (innra máttur)

Rekstrarhiti

0 ℃ ~ 50 ℃

Geymið hitastig

-30 ℃ ~ 60 ℃

Raki

5% ~ 95% engin storknun


Hot Tags: Gigabit sjóntaugum Breytir, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð
relate products
inquiry