Gigabit Media Converter

  • Gigabit Optic Switch 8 Ports

    Gigabit Optic Switch 8 Ports

    8 Port 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit Ethernet Switch10 / 100 / 1000M Sjálfvirk umræða, sjálfvirk MDI / MDI-X, IEEE802.3x Flow Control, bakplane bandbreidd allt að 16 Gbps, Non-blokka Full...

    choghIjtaHghach
  • Media Converter 6 Port

    Media Converter 6 Port

    2 Port Gigabit SFP Slots + 4 Port 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit Media Converter, býður upp á 4 Gigabit Ethernet höfn og 2 Gigabit SFP tengi. Sending fjarlægð fráMMFiber 550m...

    choghIjtaHghach
  • Media Converter POE

    Media Converter POE

    8 Port 10 / 100Base-Tx Óviðráðanlegt Ethernet Switch með 4 POE-tengjum sem fáanlegar eru í boði IEEE802.3af-undirstaða Power Over Ethernet, bjóða upp á alls 62W POE máttur, hver LAN...

    choghIjtaHghach
  • Gigabit Optic Converter

    Gigabit Optic Converter

    STE-8406M er gígabíóbreytir sem býður upp á 2 gígabæta fiber port og 1 gígabæta Ethernet port. Það nær yfir gigabit net frá Multi Mode trefjum 550m til Single Mode trefjar...

    choghIjtaHghach
  • Gigabit Media Converter

    Gigabit Media Converter

    STE-8400M er gígabíóbreytir sem býður upp á 1 gígabita fiber port og 1 gígabæta Ethernet port. Það nær yfir gigabit net frá Multi Mode trefjum 550m til Single Mode trefjar...

    choghIjtaHghach
  • Optic Fiber Breytir Gigabit

    Optic Fiber Breytir Gigabit

    STE-8408M er Gigabit SFP fjölmiðla breytir sem býður upp á 2 gigabit Ethernet höfn auk 2 Gigabit SFP tengi. Það nær yfir gigabit trefjar net frá Multi Mode trefjum 550m til...

    choghIjtaHghach
  • Gigabit Fiber Breytir

    Gigabit Fiber Breytir

    STE-8407M er gígabíóbreytir sem býður upp á 2 gígabæta Ethernet-tengi auk 1 Gigabit-trefjar höfn. Það nær net frá Multi Mode trefjum 550m til Single Mode trefjar 120Km.

    choghIjtaHghach
  • Media Converter SFP

    Media Converter SFP

    STE-8403M er gígabíóbreytir sem býður upp á 1 gígabæta Ethernet-tengi og 1 Gigabit SFP-tengi. Það nær net frá MM Gigabit Fiber 550m til SM Gigabit Fiber 80Km.

    choghIjtaHghach
  • Optic Breytir Gigabit

    Optic Breytir Gigabit

    STE-8401M Data Sheet STE-8401M 10 / 100mbps Media Converter Lýsing: STE-8401M er 10/100 / 1000mbps Ethernet fjölmiðla breytir sem býður upp á 1 Port 100 / 1000Base-FX og 1 Port 10/100 /...

    choghIjtaHghach
Við erum vel þekkt sem einn af leiðandi framleiðendum gígabíóbreytinga í Kína fyrir gæði vöru og lágt verð. Vinsamlegast ekki hika við að kaupa magn ódýr gigabit fjölmiðla breytir og GEt verðlista frá verksmiðjunni okkar.