Single Mode Media Converter

Single Mode Media Converter

STE-MSMC er 10 / 100mbps Ethernet fjölmiðla breytir sem býður upp á 1 port multimode trefjum, 1 höfn single mode trefjum og 1 10 / 100mbps Ethernet port.It er Ethernet breytir sem breytir multimode trefjum til einn háttur trefjum.

DaH jaw
Nánari upplýsingar

STE-MSMC 10 / 100mbps Media Converter Lýsing:

STE-MSMC er 10 / 100mbps Ethernet fjölmiðla breytir sem býður upp á 1 Port 10 / 100Base-FX multimode, 1 Port 10 / 100Base-Fx singlemode og 1 port 10 / 100Mbps Ethernet. Það er fjölmiðla breytir sem breytir

10 / 100mbps Multimode Fiber til 10 / 100mbps einn háttur trefjar og Trefjar í Ethernet.

STE-MSMC styður ST eða SC eða FC tengi. Með sérsniðnum beiðni er STE-MSMC hægt að hanna til að koma með smá DIP-skipta, sem knýja miðlunarbreytirinn til að keyra á hreinu 10mbps Ethernet eða 100mbps Ethernet.

Með þéttri hönnun er þyngd STE-MSMC fjölmiðla breytirinn mjög léttur, sem hjálpar mjög við

draga úr flutningskostnaði vegna litla þyngdar. Það er hágæða, kostnaður árangursríkur fiber Terminal


>>> Lögun:

> Gefðu 1 Multimode trefjum höfn, 1 Single mode trefjar höfn og einn 10 / 100mbps Ethernet höfn

> Fullnægir í samræmi við IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3d staðla

> Sérhannað DIP-skipta til að þvinga hreint 10mbps eða 100mbps Ethernet

> Sjálfvirk samningaviðræður á 10 / 100Mbps hraða og sjálfvirkt MDI / MDIX fyrir Tx tengi

> Gefðu stillingar skipta um hálf / full duplex flutningsstillingu fyrir FX-tengi

> Lengja netflutningsvegalengd frá MM trefjum 500m til SM Fiber 120Km

> Staða Tilvísunarljós

> Samningur Hönnun, Lítill þyngd, Plug and Play

> Innri eða ytri aflgjafi


Upplýsingar:


Standard

IEEE802.3 10BASE-T Ethernet

IEEE802.3u 100BASE-TX / FX Fast-Ethernet

RJ-45 Port

Auto-MDI / MDIX

Fiber Port

Trefjategund

SC / ST / FC

Bylgjulengd

780/850/1310 / 1550nm

Send-máttur

MMF: mín .: -20dBm; hámark: -10dBm

SMF: mín .: -20dBm; max: 0dBm

Netkerfi

> 10BASE-T:

Flokkur 3.4 eða 5 UTP / STP (Hámark: 100m), EIA / TIA-568 100 Ω STP (Max: 100m)

> 100BASE-TX:

2par í flokki 5 UTP (Max: 100m), EIA / TIA-568 100 Ω STP (Max: 100m)

> 100Base-Fx: 8,3μm, 8,7μm, 9μm og10μm á einum hamfi trefjum

og 50,62,5 og 100μm á multi-mode trefjum

Mál (BxDxH)

95x71x26mm (ytri máttur)

160x130x30mm (innra máttur)

Input Voltage

DC5V1A (Ytri aflgjafi:

AC100V-AC240V / 50-60Hz)

AC100V-AC240V og DC-48V er valfrjálst (innra máttur)

Rekstrarhiti

-20 ℃ til 70 ℃

Geymið hitastig

-40 ℃ til 75 ℃

Raki

5% ~ 95% engin storknun


Hot Tags: einn háttur frá miðöldum breytir, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð
skyldar vörur
inquiry