Media Converter 100mbps

Media Converter 100mbps

STE-FMC er 10 / 100mbps Ethernet Media Converter sem býður upp á 1 höfn 10 / 100Base-Fx og 1 port 10 / 100Base-Tx. Sendingarvegalengdin er frá Multimode fiber 500m til Single mode fiber 120Km.

DaH jaw
Nánari upplýsingar

STE-FMC 10 / 100mbps Media Converter Lýsing:

STE-FMC er 10 / 100mbps Ethernet fjölmiðla breytir sem býður upp á 1 Port 100Base-FX og 1 Port 10 / 100Mbps Ethernet. Það er fjölmiðla breytir sem breytir 100mbps trefjar í 10 / 100mbps Ethernet. Það styður Dual Fiber eða Single Fiber, Multimode eða Single Mode. Sendingarfjarlægðin getur verið frá Multimode fiber 500M í Single Mode 120Km.

STE-FMC styður ST eða SC eða FC tengi. Með sérsniðnum beiðni er STE-FMC hægt að hanna til að koma með smá DIP-skipta, sem knýja miðlunarbreytirinn til að keyra á hreinu 10mbps Ethernet eða 100mbps Ethernet. Með þéttri hönnun er þyngd STE-FMC fjölmiðla breytirinn mjög léttur, sem stórlega hjálpar til við að draga úr sendingarkostnaði vegna litla þyngdar. Það er hágæða, kostnaður árangursríkur fiber Terminal.


>>> Lögun:

> Gefðu eina 100mbps trefjarhöfn og ein 10 / 100mbps Ethernet port

> Fullnægir fullnægjandi IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3U stöðlum

> Sérhannað DIP-skipta til að þvinga hreint 10mbps eða 100mbps Ethernet

> Sjálfvirk samningaviðræður á 10 / 100Mbps hraða og sjálfvirkt MDI / MDIX fyrir Tx tengi

> Gefðu stillingar skipta um hálf / full duplex flutningsstillingu fyrir FX-tengi

> Lengja netflutningsvegalengd frá MM trefjum 500m til SM Fiber 120Km

> Staða Tilvísunarljós

> Stuðningur viðvörun fyrir gervitengla bilun (LFFA)

> Samningur Hönnun, Lítill þyngd, Plug and Play

> Ytri aflgjafi

 

STE-FMC Data Sheet



>>> Forskrift:  

Standard

IEEE802.3 10BASE-T Ethernet

IEEE802.3u 100BASE-TX / FX Fast-Ethernet

RJ-45 Port

Auto-MDI / MDIX

Fiber Port

Trefjarstengi

SC / ST / FC

Bylgjulengd

780/850/1310 / 1550nm

Send-máttur

MMF: mín .: -20dBm; hámark: -10dBm

SMF: mín .: -20dBm; max: 0dBm

Netkerfi

> 10BASE-T:

Flokkur 3.4 eða 5 UTP / STP (Hámark: 100m), EIA / TIA-568 100 Ω STP (Max: 100m)

> 100BASE-TX:

2par í flokki 5 UTP (Max: 100m), EIA / TIA-568 100 Ω STP (Max: 100m)

> 100Base-Fx: 8,3μm, 8,7μm, 9μm og10μm á einum hamfi trefjum

og 50,62,5 og 100μm á multi-mode trefjum

Mál (BxDxH)

93X70X26mm (ytri máttur)

Input Voltage

DC 5V, 1A eða DC 24V ~ 48V

Rekstrarhiti

-20 til 70

Geymið hitastig

-40 til 75

Raki

5% ~ 95% engin storknun

STEPHENTECHNOLOGIESCO., LIMITED www.stephen-tele.com



Hot Tags: Media breytir 100mbps, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð
skyldar vörur
inquiry