ONU 4 Port Router

4FE GEPON ONU með leiðaraðgerð. Stuðningur 1.25G EPON upplausn og veita 4 * 10 / 100Base-Tx LAN tengi. Það er IEEE802.3ah staðall GEPON ONU tengi sem hægt er að nota í FTTH og FTTO netum.

DaH jaw
product details

image007.png


image010.pngimage012.pngimage009.pngimage011.png

Gagnapakki V1.1.4

SON8018U GEPON ONU með 4 Port Router:

SON8018U er fjarstýring GEPON Optical Network Unit (ONU) byggt á IEEE802.3ah Gigabit EPON Standard.

Það býður upp á 1 GEPON tengi, 4 * 10 / 100Base-Tx LAN tengi með Broadband Router aðgerðir. GEPON SC höfnin veitir 1,25 G sendingartíðni, þjónar kröfum um hár bandbreidd fyrir gögn, rödd og sjónvarp fyrir flesta notendur. Það hefur einnig 4 * 10 / 100Base-Tx

Ethernet höfn. Þessar hafnir geta verið stilltir í Bridge eða Route háttur til að þjóna mismunandi Gögn, Voice og TV kröfur.

SON8018U er CPE. Það styður margar raunverulegur WAN tengingar, mismunandi WAN tengingar geta tengst líkamlegum staðarnetum og VLAN auðkenni. Þú getur aðskilið þjónustu við mismunandi LAN tengi og stillt QOS reglur auðveldlega fyrir hvert áskrifandi tæki. Það styður einnig TR069 og FTP / TFTP / HTTP Auto ákvæði. Þjónustuveitur geta haldið og stjórnað áskrifandi tæki lítillega á annan hátt. Það er ONU sem er sérstaklega hannað fyrir netþjónustuveitendur sem bjóða upp á heimanetþjónustu á GEPON-neti.


Aðalatriði:

Fullkomnar í samræmi við IEEE802.3ah GEPON staðalinn, styður flest GEPON OLT vörumerki

Innbyggður með 4 höfn breiðband leið, getur beinan aðgang að Internetinu án aukakosta

Stuðningur við IPv4 og IPv6, sem tryggir eindrægni og notagildi í báðum IP netkerfum.

Styðja marga WAN-tengingar getur hver WAN-tenging tengt við LAN / WLAN tengi og VLAN-auðkenni.

Gerir kleift að aðskilja áskrifandiþjónustu við mismunandi LAN / WIFI tengi og tengja við QOS reglur

Stuðningur við AES dulkóðaðan trefjar sendingu, auka öryggi sendingar

Stuðningur FEC (áframsending villa leiðrétting), tryggir hár áreiðanleg og nákvæm gögn sending

Stuðningur Dynamic Bandwidth Úthlutun (DBA), betri bandbreidd verkefni og notkun.

Stuðningur L2 Skipta og L3 / 4 Home Gateway / CPE lögun með vélbúnaði NAT

Sending á WDM / Single fiber, sparnaður kostnaður á trefjum snúru, hámarks sending fjarlægð getur náð allt að 20Km.

Uppstreymi virkar á 1310nm, og niður í 1490nm bylgjulengd, til þess að forðast trefjarmerki átök

Styðja IEEE802.1Q VLAN og IEEE802.1P QOS, sem tryggir ánægju viðskiptavina um gæði internetsins.


Vélbúnaður:

Byggð á öflugum GEPON SOC, Dual Core CPU við 400Mhz. CPU þakið kælikerfi.

Að samþykkja 16-bita DDR2 SDRAM, koma með 512M DDR2 SDRAM,

Fullnægir fullnægjandi IEEE802.3ah Gigabit Ethernet Passive PON staðlinum

Veita 1 * GEPON SC upplausn port, Stuðningur 1.25Gbps andstreymis hraða og 1,25Gbps downstream hlutfall

Að veita 4 * 10 / 100Base-Tx LAN tengi, hver höfn getur tengst IEEE802.1Q VLAN ID.

Stuðningur Layer 2 skipta, Layer 3/4 heim gátt lögun með Vélbúnaður NAT.

Styðja full duplex og hálf tvíhliða, IEEE802.3x flæðistýringu og bakþrýsting

Stuðningur 2.8Gbps bakplane bandbreidd

lifandi LED vísbendingar fyrir máttur, PON merki, Los viðvörun, LAN1, LAN2, LAN3, LAN4, osfrv

Ytri aflgjafi, DC 12V, 1A.

Tilboð 1 * Endurstilla hnappur, 1 * Led á / af hnappur, Plast húsnæði


Fiber Optic Parameters

Innbyggður-í 2 * 10 SFF pakkað GEPON sendiver, SC tengi

GEPON sendi sendandi máttur: -1-4dbm, móttekið næmi: -30dbm

Sendingarbylgjulengd: Uppstreymi: 1310nm / niðurstreymis: 1490nm

Fiber Optic hlutfall: 1:32, 1:64, stærsta sending fjarlægð er 20Km.

Fiber Sending snúru: Single mode ljósleiðara snúru


4 Port Broadband Router Parameters:

Koma með 4 10 / 100Base-Tx höfn, hægt að stilla í brú eða vegvísun

Styðja IPv4 og IPv6 Routing

Býður upp á 1 USB gestgjafi

Styðja DHCP, Static IP og PPPOE

Stuðningur DHCP Server, DHCP Relay, DHCP Viðskiptavinur

Stuðningur Static Routing frá upphaf IP til áfangastaðar IP

Stuðningur við eldvegg, NAT, NAPT, UPnP

Styðja DDNS, DMZ Host, Port Forwarding

Styðja SNTP einföld nettímasamningur


Hugbúnaður Parameters

Stuðningur Layer 2 rofi og Layer 3/4 Home Gateway lögun

Stuðningur Port-Based, Port & Protocol byggt VLAN og IEEE802.1Q VLAN, max 4K VLAN auðkenni og 32 auka VLANs

Stuðningur Layer 2 nám, býður upp á 2K MAC tölu borð

Stuðningur IEEE802.1d Spanning Tree, IEEE802.1w Rapid SpanningTree

Styðja IEEE802.1x, MAC, IP eða TCP / UDP samskiptareglur sem byggjast á ACL (Access Control Protocol)

Styðja IEEE802.1P QOS, geta flokka umferð með IEEE802.1P / Q forgangsskýringu, líkamlegri höfn, DSCP, o.fl.

Stuðningur Loop detection, getur sagt upp höfn þegar fjarlægur lykkja er fundinn

Stuðningur Storm sía stjórn fyrir útvarpsþáttur, multicast, óþekkt unicast, ARP, osfrv

Stuðningur Port Mirror, hægt að spegla multicast eftirlit fengið höfn til að fylgjast með áfangastað höfn

Styðja IGMP V2 og V3, IGMP Snooping fyrir Multicast umsókn yfir IPV4

Stuðningur MLD V2 og V3, MLD Snooping fyrir Multicast umsókn yfir IPV6

Styðja allt að 8 raunverulegur WAN tengingar sem geta verið bundnar við mismunandi LAN / WiFi tengi. Hver WAN tenging er hægt að úthluta með VLAN ID og QOS merki til að aðskilja þjónustu á sama GEPON ONU tækinu.


Stjórnun og viðhald:

Stuðningur við serial tengi viðhald með UART

Stuðningur við staðbundna http WEB og Telnet stjórnun

Stuðningur Ethernet OAM byggt stjórnun

Stuðningur TR069, getur unnið með viðskiptavini sem ráðinn er ACS

Stuðningur Sjálfvirk framsetning gegnum FTP / TFTP / HTTP netþjóna.


Specification of Ports

Uplink Port: 1.25Gbps Gigabit EPON SC Port * 1

Ethernet Port: 4 Port 10 / 100Base-Tx

Gestgjafi: 1 USB tengi

Power Jack * 1

Kveikja á / Slökkva takka * 1

Endurstilla hnappur * 1

image013.jpg


SON8018U Umsóknarskýring

image014.jpg

Hot Tags: ONU 4 höfn leið, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

chopmeH: EPON ONU 2 Hafnir

veb: WiFi ONU

relate products
inquiry