EPON ONU 4 Gigabit Ports

CHIMA 4GE GEPON ONU, styðja 1,25G EPON upplausn og veita 4 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit LAN tengi. Það er IEEE802.3ah staðall GEPON ONU tengi sem hægt er að nota í FTTH og FTTO netum.

DaH jaw
Nánari upplýsingar

SON8014G 4 GE GEPON ONU Lýsing:

SON8014G er fjarskiptanet IEEE802.3ah byggt GEPON ONU (Optical Network Unit). Það veitir 1 * 1,25G EPON Uplink SC höfn og 4 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit LAN tengi. GEPON upplausnin gefur upp mikla bandbreiddarinntak af 1,25Gbps. Og Gigabit LAN tengin geta verið tengd við WiFi Router, VoIP síma, IPTV kassa til að sækja heimanet, VoIP og IPTV þjónustu. The SON8014G hefur kostnaður árangursríkur vélbúnaður uppbyggingu, það er samkeppnishæf ONU flugstöðinni fyrir ISPs beita FTTH og FTTO net.

Aðalatriði:

• Samræmi við IEEE802.3ah Gigabit EPON staðalinn sem styður hreint ljósleiðara.

• Sending á WDM / Single fiber, sparnaður kostnaður á trefjum snúru, hámarks sending fjarlægð getur náð allt að 20Km.

• Uppstreymi virkar á 1310nm, og niður í 1490nm bylgjulengd, til þess að forðast trefjarmerki átök

• Stuðningur við sveigjanlegt Bandwidth Assignation, getur úthlutað krafist bandbreidd fyrir alla áskrifendur.

• Stuðningur við aukið flutningsöryggi, stuðlað að dulkóðuðu útvarpsþáttum á downstream og TDMA fyrir andstreymis.

• Stuðningur Multicast, áskrifendur geta mögulega sótt um VOD, Vídeó fundur o.fl.

• Stuðningur við MAC-tölu og IP-tölu sem tengist tiltekinni tölvu, vernda friðhelgi þína.

• Styðja marga LLIDs, mismunandi notendur og þjónustu geta verið bundin við mismunandi SSID.

• Stuðningur við einstaka IEEE802.1P QOS forgangsröðun fyrir mismunandi þjónustu og LLIDs,

• Stuðningur við staðbundna eða fjarstýringu, getur stjórnað stjórnun og ákvæði með NMS.

• Stuðningur við greiningu á fjarveru, NMS getur bent á bilun og staðsetningu hennar.


Vélbúnaður Lögun:

• Byggð á Cortina C8032 flís

• Tilboð 1 * 1,25G Gegnsett SC tengi fyrir upplínur,

• Tilboð 4 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit LAN tengi

• Næmi fyrir gáfaðan ljósleiðara: -2dBm til -27dBm

• Trefjarhlutfall: Mismunandi Trefjarhlutfall gildir um mismunandi flutnings fjarlægð, 1:64 MAX.

• Stuðningur við 4.8Gbps bakplane bandbreidd

• Býr með lifandi LED vísbendingar um vinnustað, hleðslustaða, kerfi viðvörun, GEPON stöðu og viðvörun, afl, osfrv

• Skrifborð hönnun, plast húsnæði með aukinni kælingu hönnun,

• DC 12V, 1A Ytri rofgjafarstuðningur, styðja Asíu, Evrópu, Bandaríkjunum, Bretlandi, AU og Brazilian venjulegu aflgjafa.


Hugbúnaður Lögun:

• Stuðningur laga 2 skipta lögun

• Stuðningur við sjálfvirka uppgötvun sjálfvirkrar sjálfvirkrar sjálfvirkrar skráningar

• Stuðningur við bindingu og síun MAC-tölu

• Stuðningur við bindingu og síun IP-tölu

• Stuðningur við ONU viðvörun og prófun notendatenginga

• Stuðningur við FIFO, stuðningshöfnina

• Stuðningur við Port Mirroring og Broadcast stjórn

• Styðja DHCP Valkostur 82 og DHCP Snooping

• Stuðningur við IEEE802.1Q VLAN, Port Based VLAN,

• Styðja IEEE802.1P QOS, TOS, COS

• Styðja IEEE802.1d spennandi tré

• Stuðningur við IEEE802.1x staðfestingu

• Stuðningur við MAC takmörkun,

• Styðja IGMP V2, V3 og IGMP Snooping fyrir multicast

• Styðja IEEE802.3X fullri tvíhliða, hálf tvíþættri afturþrýstingsflæðistýringu

• Stuðningur við bandbreiddarstýringu


Upplýsingar:


Staðlar

IEEE 802.3ah, IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x, IEEE 802.3z, IEEE802.1d, IEEE
802.1P, IEEE 802.1Q, IEEE 802.1X, RFC1155, RFC1157, RFC1112, RFC1113

Topology

Star Topology

Uplink Ports

1 * 1,25Gbps Gjafinn SC tengi,

Niðurhalshöfn

4 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit Ethernet LAN

Sendingarmagn

1.25Gbps

Sending Fjarlægð

Hámark 20Km

LED vísbendingar

Tengill, virkni, Full / hálf tvíhliða, hraði og kraftur á greiningu

 

Ethernet snúru

10Base-Tx: UTP flokkur 3, 4,5, allt að 100m
100Base-Tx: UTP flokkur 5, allt að 100m
1000Base-Tx: UTP flokkur 5, 5E, 6, allt að 100m

Fiber Cable

8,3μm, 8,7μm, 9μm og 10μm einn háttur trefjarleiðsla

Aflgjafi

AC 96-260V, DC 12V, 1A, innra aflgjafa

 

Hitastig rakastigi

Hitastig

Raki

Vinna

0 ℃ - 45 ℃

10% - 90%

Biðstaða

-30 ℃ - 60 ℃

5% - 90% RH


Hot Tags: EPON ONU 4 gigabit höfn, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð
skyldar vörur
inquiry