EPON ONU 2 Hafnir

CHIMA 1GE + 1FE GEPON ONU, styðja 1,25G EPON upplausn og veita 1 * 10 / 100Base-Tx + 1 Gigabit LAN tengi. Það er IEEE802.3ah staðall GEPON ONU tengi sem hægt er að nota í FTTH og FTTO netum.

DaH jaw
Nánari upplýsingar

SON8010U 1 GE + 1 FE GEPON ONU Lýsing:

The SON8010U er Útsending bekk IEEE802.3ah byggt GEPON ONU (Optical Network Unit). Það veitir 1 * 1.25G EPON Uplink SC höfn og 1 * 10 / 100Base-Tx + 1 * 10/100 / 1000Base-Tx LAN tengi. GEPON upplausnin gefur upp mikla bandbreiddarinntak af 1,25Gbps. 10 / 100Base-Tx LAN tengið er hægt að tengja við WiFi Router fyrir heimanetþjónustu og Gigabit LAN tengið er hægt að tengja við IPTV kassa fyrir Home TV þjónustu. 2 LAN höfnin geta gert netþjónum kleift að bjóða bæði Internet og IPTV þjónustu í FTTH og FTTO netum.


GEPON Umsóknarskýring:

image007 (001) .jpg


Aðalatriði:

Samræmi við IEEE802.3ah Gigabit EPON staðalinn sem styður hreint ljósleiðara.

Sending á WDM / Single fiber, sparnaður kostnaður á trefjum snúru, hámarks sending fjarlægð getur náð allt að 20Km.

Uppstreymi virkar á 1310nm, og niður í 1490nm bylgjulengd, til þess að forðast trefjarmerki átök

Styðja sveigjanleg Bandwidth úthlutun, getur úthlutað krafist bandbreidd fyrir alla áskrifendur.

Styðja auka sendingaröryggi, styðja dulkóðuð útvarpsþátt á downstream og TDMA fyrir andstreymis.

Stuðningur Multicast, áskrifendur geta mögulega sótt um VOD, Vídeó fundur o.fl.

Stuðningur við MAC-tölu og IP-tölu sem tengist tiltekinni tölvu, vernda friðhelgi þína.

Stuðningur Single eða Multiple LLIDs, mismunandi notendur og þjónustu geta verið bundin við mismunandi SSID.

Styðja einstaka IEEE802.1P QOS forgangsröðun fyrir mismunandi þjónustu og LLIDs,

Stuðningur við staðbundna eða fjarstýringu, getur rekið stjórnun og ákvæði með NMS.

Stuðningur við greiningu á gerviefni, NMS getur bent á bilun og staðsetningu hennar.


Vélbúnaður Lögun:

Fullkomnar í samræmi við IEEE802.3ah staðalinn, koma með 2 * 10 pakkað SFF sendibúnaði

Tilboð 1 * Gegnsett SC tengi fyrir upplínun, stuðning 1.25G andstreymis og niðurstreymis

Tilboð 1 * 10 / 100Base-Tx LAN tengi og 1 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit LAN tengi

Tilboð 1 * Endurstilla hnappur, getur endurstillt tækið á þægilegan hátt

Næmni gáfaðs ljósleiðar: -2dBm til -27dBm

Fiberhlutfall: Mismunandi Trefjarhlutfall gildir um mismunandi flutningsvegalengd, 1:64 MAX.

Stuðningur 2.2Gbps Backplane bandbreidd

Koma með lifandi LED vísbendingar um vinnustað, hleðslustaða, kerfi viðvörun, GEPON stöðu og viðvörun, máttur, osfrv

Skrifborð hönnun, plast húsnæði með aukinni kælingu hönnun,

DC 12V, 0.5A Ytri rofi aflgjafa, styðja Asíu, Evrópu, Bandaríkjunum, Bretlandi, AU og Brazilian staðall aflgjafa.


Hugbúnaður Lögun:

Stuðningur lag 2 rofi lögun

Stuðningur við sjálfvirkt farartæki og sjálfvirk skráning

Stuðningur við MAC-tengingu og síun

Stuðningur við IP-tengingu og síun

Styðja ONU viðvörun og prófun notendatenginga

Stuðningur FIFO, stuðnings höfn samlagning

Stuðningur við Port Mirroring og Broadcast stjórn

Styðja DHCP Valkostur 82 og DHCP Snooping

Stuðningur IEEE802.1Q VLAN, Port Based VLAN,

Styðja IEEE802.1P QOS, TOS, COS

Stuðningur við IEEE802.1d Spanning Tree

Stuðningur við IEEE802.1x auðkenningu

Stuðningur við MAC vistfang takmörkun,

Styðja IGMP V2, V3 og IGMP Snooping fyrir multicast

Styðja IEEE802.3X full duplex, hálf duplex afturþrýstingur flæði stjórna

Stuðningur bandbreidd stjórna


Upplýsingar:


Staðlar

IEEE 802.3ah, IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x, IEEE 802.3z, IEEE802.1d, IEEE
802.1P, IEEE 802.1Q, IEEE 802.1X, RFC1155, RFC1157, RFC1112, RFC1113

Topology

Star Topology

Uplink Ports

1 gefinn SC tengi,

Niðurhalshöfn

2 Ports (1 * 10 / 100Base-Tx Fast Ethernet LAN + 1 * 10/100 / 1000Base-Tx Gigabit LAN)

Sendingarmagn

1.25Gbps

Sending Fjarlægð

Hámark 20Km

LED vísbendingar

Tengill, virkni, Full / hálf tvíhliða, hraði og kraftur á greiningu

Ethernet snúru

10Base-Tx: UTP flokkur 3, 4,5, allt að 100m
100Base-Tx: UTP flokkur 5, allt að 100m
1000Base-Tx: UTP flokkur 5, 5E, 6, allt að 100m

Fiber Cable

8,3μm, 8,7μm, 9μm og 10μm einn háttur trefjarleiðsla

Aflgjafi

AC 96-260V, DC 12V, 0.5A, innri aflgjafi

Hitastig rakastigi

Hitastig

Raki

Vinna

0 ℃ - 45 ℃

10% - 90%

Biðstaða

-30 ℃ - 60 ℃

5% - 90% RH




Hot Tags: EPON ONU 2 höfn, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð
skyldar vörur
inquiry