GEPON OLT 16 Ports

GEPON OLT 16 Ports

CHIMA 16 Port GEPON OLT, stuðningur 1:64 fiber hlutfall, getur tengt allt að 1024 fjarlægur ONUs.

DaH jaw
product details

SNA8816T 16 Port Gepon OLT Kerfi Lýsing:

SNA8816T er GEPON OLT kerfi byggt á IEEE802.3ah Gigabit EPON staðall. Það kemur með hámarks 16 GEPON höfnum, sem hægt er að tengja allt að 1024 GEPON ONUs á 1:64 Fiber Ratio. Þetta er GEPON OLT fjarskiptatækni sem er hannað fyrir netþjóna sem bjóða upp á hágæða, háhraðanett og hágæða internetþjónustu (eins og IPTV, VoIP og Data Transmission) til áskrifenda.


Helstu kostir:

Almennt styður eðlileg 16 port GEPON OLT aðeins aðgangsnet í lag 2 aðgangi. En ólíkt venjulegum GEPON OLT styður SNA8816T ríkur Layer 2, 3, 4 netkerfi sem gerir þér kleift að sækja um það í Layer 2 aðgangsneti og í Layer 3 samhæfingarneti.

Stuðningur ayer 2/3/4 net lögun, gerir þér kleift að sækja það í Layer 2 aðgang net og Layer 3 samlagning net.

Stuðningur 1:64 Trefjarhlutfall við 20km fjarlægð frá fjarlægð, hægt að tengja allt að 1024 fjarlægur ONU.

Koma með látlaus PCBA hönnun, ákveða GEPON niðurhlaða höfn og 1G upplausn höfn um borð, vista uppsetningu pláss.

Stuðningur við valfrjálst 10G upplausn porta, gerir kleift að stækka bandbreidd með því að breyta aðeins Fibre SFP transceivers.

Stuðningur að aflgjafa og öryggisafli virka í 1 + 1 stillingu, sem tryggir hár stöðugleiki netkerfisins.

Stuðningur DC Aflgjafi, hentugur til að sækja í ISPs'server herbergi.

Styðja CLI stjórn og OAM stjórnun, styðja OAM viðvörun af ONU bilun viðburðir.

Styðja CTC2.0, 2.1 og 3.0 alveg, gerir mikla eindrægni með ONU frá mismunandi vörumerkjum.

Stuðningur við fljótleg netheimild, Netkerfi heldur áfram á minna en 50 milljónum ef um er að ræða endurræsa miðlara og tæki.

Styðja SNMP V1, V2, V3, Telnet eða NMS stjórnun, gerir fjarstýringu, fjarlægur vandamál uppgötvun og fjarlægur leysa vandamál af SNA8816T GEPON OLT og skráð ONUs.


Gepon Tækni byggt á IEEE802.3ah staðall:

The SNA8816T kemur með látlaus PCBA borð hönnun, styðja max 16 GEPON SFP höfn.

Stuðningur við IEEE802.3ah Gigabit Epon staðalinn,

Stuðningur við staðfestingu á ONU, viðvörun vegna ólöglegrar ONU skráningar eða ónákvæmni.

Stuðningur Gögn dulkóðun, getur dulkóðuð gögn pakka senda yfir GEPON net.

Stuðningur við trefjarvörn í burðarás, 1 + 1 vörn sem gerir netheimild innan 50ms

Stuðningur að hámarki 16 Gengið SFP Transceivers fyrir downlinking, getur tengst allt að 1024 ONUs

Stuðningur 1.25Gbps GEPON sending, bylgjulengd Gepon SC: Uplink: 1310nm, Downlink: 1490nm

Stuðningur CATV yfir EPON forrit, CATV bylgjulengd á 1550nm.

Meðaltal Optical Sendandi Power fyrir gefinn SC Port: + 2dbm til + 7dbm

Sjónræn móttökutilfinning á Gepon SC Port: -30dBm

Max Optical Fiber Ratio: 1:64 við 20Km sendingarvegalengd

Stuðningur CTC 2.0, 2.1 og 3.0 Telecom Gigabit Epon staðall,

Stuðningur við venjulegt OAM og stækkanlegt OAM stjórnunaraðgerðir

Stuðningur við að uppfæra eina ONU eða til margra ONUs samtímis og lítillega af kerfisstjóra


Vélbúnaður Lögun:

Alveg samhæft við IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ah staðalinn

Stuðningur 16 GEPON SC tengi, 1,25Gbps sending hlutfall.

Stuðningur 8 * Gigabit SFP upplausn tengi og / eða 2 * 10G SFP + upplínur tengi

1U undirvagn með kæliviftum búin inni

Stuðningur Hot Swap af GEPON SFP Transceivers

Stuðningur EAPS hraðbrautarvörn og GEPON Optical Path vörn.

MAC vistfang borð: 32K

VLAN Tafla: 1-4094

Aflgjafi: Main Power Supply + Backup Aflgjafi

AC Power Supply: AC: 90 ~ 264V, 50 / 60Hz

DC: -36 ~ -72V


Hugbúnaður Lögun:

The SNA8816T styður lag 2/3/4 net lögun:

Stuðningur IEEE802.1Q VLAN, Port Based VLAN, GVRP og QinQ VLAN Stöflun,

Stuðningur IEEE802.1D Spanning Tree, IEEE802.1W Rapid Spanning Tree, IEEE802.1s Margfeldi spennandi tré

Stuðningur við IEEE802.3ad hleðslujöfnun,

Styðja IEEE802.3X hálf tvíhliða og fullri tvíþættri afturþrýstingsflæðistýringu

Styðja IEEE802.1P QOS, COS, DifferSev, FIFO (fyrst í fyrstu út), DBA (Dynamic Bandwidth Assignment), SLA,

Stuðningur L2, L3, L4 ACL (Access Control List), IP-undirstaða ACL reglur, gagnasíur eftir uppspretta / ákvörðunar IP, lag-3 IP Identity, lag 4 TCP / UDP Identity, IP forgang, ToS eða tímabundnar ACL reglur.

Stuðningur Bandwidth Control

Stuðningur Multicast: IGMP V1, V2, V3, IGMP Snooping, Multicast VLAN,

Stuðningur Cli, Telnet, SNMP V1, V2, V3

Stuðningur Layer 3 Routing lögun, svo sem RIPV1, V2, OSPF V4, Static leið, OSPF, BGPv4


Upplýsingar:

Gerð nr.

SNA8816T GEPON OLT SYSTEM

Vélbúnaður

Vélbúnaður Stærð

Vélbúnaður Standards

IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ah staðall

GEPON Ports

16 GEPON SC portar

Uplink Ports

8 Gigabit SFP rifa og / eða 2 * 10G SFP + tengi

Kælikerfi

1U undirvagn með kæliviftum búin inni

Skiptastærð

128Gbps

MAC Heimilisfang Tafla

32K

VLAN Tafla

1-4094

Heitt skipti

Stuðningur Hot Swap af GEPON SFP Transceiver

Flash

128Mb

Minni

1Gbps

Leiðbeiningarborð

12K

Aflgjafi

  • Óþarfi Aflgjafi: 110-240V AC, 50 / 60Hz

  • Stuðdu við valfrjálsan aflgjafa

  • Orkunotkun: <>

Gepon Stafir

  • Stuðningur við IEEE802.3ah Gigabit Epon staðalinn,

  • Stuðningur max 16 Gegnir SC tengi fyrir downlinking,

  • Styðja sendingarhraða 1.25Gbps

  • Bylgjulengd Gengið SC höfn: Uplink: 1310nm, Downlink: 1490nm

  • Meðaltal Optical Sendandi Power fyrir gefinn SC Port: + 2dbm til + 7dbm

  • Sjónræn móttökutilfinning á Gepon SC Port: -30dBm

  • Max Optical Fiber Ratio: 1:64

  • Stuðningur CTC 2.0, 2.1, 3.0 Kína Telecom Gigabit Epon staðall

  • Stuðningur við venjulegt OAM og stækkanlegt OAM stjórnunaraðgerðir

  • Stuðningur dulkóðun fyrir upplínur og niðursláttargögn

  • Stuðningur við að uppfæra eina ONU eða til margra ONUs samtímis og lítillega af kerfisstjóra

  • Stuðningur við ONU staðfesting getur tilkynnt ólöglegt ONU að skrá atburði


Hugbúnaður

Bókanir

IEEE802.1Q, IEEE802.1P, IEEE802.3X, IEEE802.3ad, IEEE802.1D, IEEE802.1W, IEEE802.1S,

VLAN

GVRP, IEEE802.1Q VLAN, Port Based VLAN, QinQ VLAN Stöflun, 1-4094 VID.

QOS

IEEE802.1P QOS, 8 biðröð á höfn, ToS, Port ID byggt QOS, DifferSev, WRR, SP, SWRR, Traffic Shapping, Flow Flokkun með ACL VLAN.

Spanning Tree

IEEE802.1D Spenna Tree, IEEE802.1W Rapid STP, IEEE802.1S Margfeldi STP

L3 Routing

RIP 1/2, OSPF, BGP4 og Static Routing, hámark 12K vegvísunartafla

Multicast

IGMP V1, V2, V3, IGMP Snooping,

Aðgangsstjórnunarlisti

L2, L3, L4 ACL (Access Control List), IP-undirstaða ACL reglur, gagnasíur eftir uppspretta / áfangastað IP, lag-3 IP auðkenni, lag-4 TCP / UDP auðkenni, IP forgang, ToS eða tímabundnar ACL reglur.

MAC sía

Port tengist MAC, Whitelist / Blacklist MAC sía

Flow Control

Half-duplex bakþrýstingur og 802.3x fullur tvíhliða, HLF flæðistýring

ARP

Stuðningur ARP Proxy

DHCP

Stuðningur DHCP Viðskiptavinur, DHCP Server, DHCP Relay

L3 sameining

Stuðningur við jafnvægi og LACP byggð L3 samanburð

Auðkenning

Styðja AAA radíus og staðbundin sannvottun

Port Mirroring

Flow eða Port byggt Mirroring

Stormstjórnun

Broadcast og Multicast Storm Control

Áreiðanleiki

Tryggja áreiðanleika með VRRP (Virtual Router Redundancy Protocol)

Stjórn

Hugga

RS232

Telnet

Styðja CLI skipanir fyrir Telnet stjórnun

SNMP

Styðja SNMP V1, V2, V3

Syslog

Stuðningur Syslog

RMON

Stuðningur RMON Group 1, 2, 3, 9

MIB

Stuðningur einkaaðila og almennings MIB

Vinnu umhverfi

Raki

Vinna: 10% ~ 90% ekki þétting / Biðstaða: 5% til 95% ekki þétting

Vinnuskilyrði

Vinna: 0 ℃ til 65 ℃ / Biðstaða: -20 ℃ til 70 ℃




Hot Tags: GEPON OLT 16 höfn, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð
relate products
inquiry