EPON OLT 8

EPON OLT 8

CHIMA 8 Port GEPON OLT, stuðningur 1:64 fiber hlutfall, getur tengt allt að 512 fjarlægur ONUs.

DaH jaw
product details

SNA8800T 8 Port Gepon OLT Kerfi Lýsing:

SNA880T er GEPON OLT kerfi byggt á IEEE802.3ah Gigabit EPON staðall. Það kemur með 8 GEPON höfnum, sem hægt er að tengja allt að 512 GEPON ONUs á 1:64 Fiber Splitting Ratio. Það er Telecom Grade GEPON OLT kerfi sem ætlað er fyrir netþjónustuveitendur sem nota Triple Play Gepon netkerfi til að bjóða upp á hágæða Internet Data, Voice og IPTV þjónustu (svo sem IPTV, VoIP og Data Transmission Services) til áskrifenda.


Helstu kostir:

Styðja IPv4 og IPv6, hentugur til að beita bæði IPv4 og IPv6 byggðum netkerfum

Stuðningur SLA (Service Level Assignment) og DBA (Dynamic Bandwidth Assignment), auka QOS.

Stuðningur að aflgjafa og öryggisafli virka í 1 + 1 stillingu, sem tryggir hár stöðugleiki netkerfisins.

Stuðningur 1:64 Trefjarhlutfall við 20km flutnings fjarlægð, hægt að tengja allt að 512 fjarlægur ONU.

Koma með 8 Gigabit Fiber / Ethernet upplausn höfn, sem tryggir háan bandbreidd stuðning fyrir hvert Gepon Port.

Styðja IEEE802.1Q VLAN, QinQ, VLAN þýðingu, auka mjög viðeigandi VLANs fyrir mismunandi umhverfi.

Stuðningur STP, RSTP, MSTP spannar tré siðareglur, hentugur til að sækja í mismunandi net umhverfi.

Styðja Anti-ARP skopstæling / flóð, IP Source Guard, Port einangrun, etc, auka öryggi stigum.

Styðja IPv4 og IPv6 Multicast, styðja IGMP V1, V2 og MLD V1, V2

Stuðningur EAS og EARP byggt Loop uppgötvun, geta batna hlekkur í 50ms

Stuðningur LACP byggt hlekkur vernd, getur batna hlekkur í 10ms.

Stuðningur Layer 2/3 fullur lína hraði fyrir GE og Gepon höfn, tryggja ekki pakki tap.


Gepon Parameters:

Stuðningur við IEEE802.3ah Gigabit Epon staðalinn,

Stuðningur 20km sendingarvegalengd yfir Single Fiber

Stuðningur 8 Gegndur niðurstreymis höfn, stuðningur 1:64 trefjar skerandi hlutfall, getur tengst allt að 512 ONUs

Stuðningur dulkóðuð Triple Churning fyrir uppstreymi og downstreaming

Styðja Kína Telecom Standard CTC 2.0, 2.1, 3.0

Stuðningur DBA Dynamic Bandwidth Assignation,

Stuðningur við sjálfvirka uppgötvun ONU og tilkynning um ólöglegt ONU skráningar

Styðjið sjálfvirka skoðun fyrir fengið ljósleiðara.

Stuðningur 1.25Gbps GEPON sending, bylgjulengd Gepon SC: Uplink: 1310nm, Downlink: 1490nm

Stuðningur CATV yfir EPON forrit, CATV bylgjulengd á 1550nm.

Meðaltal Optical Sendandi Power fyrir gefinn SC Port: + 2dbm til + 7dbm

Sjónræn móttökutilfinning á Gepon SC Port: -30dBm

Max Optical Fiber Ratio: 1:64 við 20Km sendingarvegalengd

Stuðningur við venjulegt OAM og stækkanlegt OAM stjórnunaraðgerðir

Stuðningur uppfærsla ONUs lítillega í lotum.


Vélbúnaður Lögun:

Alveg samhæft við IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ah staðalinn

Stuðningur 8 GEPON SC tengi, 1,25Gbps sending hlutfall.

Stuðningur 8 * Gigabit SFP upplausn tengi + 8 * 10/100 / 1000Base-Tx greiða

Stuðningur Hot Swap af GEPON SFP Transceivers

Stuðningur EAPS hraðbrautarvörn og GEPON Optical Path vörn.

MAC vistfang borð: 16K

VLAN Tafla: 1-4094

Aflgjafi: Main Power Supply + Backup Aflgjafi

AC Power Supply: AC: 90 ~ 264V, 50 / 60Hz

DC: -36 ~ -72V

SNA8800T 8 Port OLT undirvagnshæð: 1U


  Vélbúnaður Upplýsingar:

Gerð nr.

SNA8800T 8 Port GEPON OLT

Vélbúnaður

Vélbúnaður Stærð

Vélbúnaður Standards

IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ah staðall

GEPON Ports

8 GEPON SC portar

Uplink Ports

8 Gigabit SFP eða 8 10/100 / 1000Base-Tx greiða höfn

Vélbúnaður

Stuðningur VRRP gestgjafi öryggisafrit
Stuðningur Tvöfaldur gallaþolandi öryggisafrit af gestgjafi og stillingarskrám
Stuðningur PON kort / aðdáandi heitur swappable
Stuðningur 1 + 1 aðal stjórnborði heitt öryggisafrit
Stuðningur 1 + 1 máttur öryggisafrit

Skiptastærð

32Gbps

MAC Heimilisfang Tafla

16K

VLAN Tafla

1-4094

Heitt skipti

  • Stuðningur Hot Swap af GEPON SFP Transceiver

Aflgjafi

  • Óþarfi Aflgjafi: 110-240V AC, 50 / 60Hz

  • Stuðdu við valfrjálsan aflgjafa

  • Orkunotkun: <>

Gepon Stafir

  • Stuðningur við IEEE802.3ah Gigabit Epon staðalinn,

  • Stuðningur 20km sendingarvegalengd yfir Single Fiber

  • Stuðningur 8 Gegndur niðurstreymis höfn, stuðningur 1:64 trefjar skerandi hlutfall, getur tengst allt að 512 ONUs

  • Stuðningur dulkóðuð Triple Churning fyrir uppstreymi og downstreaming

  • Styðja Kína Telecom Standard CTC 2.0, 2.1, 3.0

  • Stuðningur DBA Dynamic Bandwidth Assignation,

  • Stuðningur við sjálfvirka uppgötvun ONU og tilkynning um ólöglegt ONU skráningar

  • Styðjið sjálfvirka skoðun fyrir fengið ljósleiðara.

  • Stuðningur 1.25Gbps GEPON sending, bylgjulengd Gepon SC: Uplink: 1310nm, Downlink: 1490nm

  • Stuðningur CATV yfir EPON forrit, CATV bylgjulengd á 1550nm.

  • Meðaltal Optical Sendandi Power fyrir gefinn SC Port: + 2dbm til + 7dbm

  • Sjónræn móttökutilfinning á Gepon SC Port: -30dBm

  • Max Optical Fiber Ratio: 1:64 við 20Km sendingarvegalengd

  • Stuðningur við venjulegt OAM og stækkanlegt OAM stjórnunaraðgerðir

  • Stuðningur uppfærsla ONUs lítillega í lotum.

Hugbúnaður Upplýsingar:


Layer 2 Lögun

Bókanir

IEEE802.1Q, IEEE802.1P, IEEE802.3X, IEEE802.3ad, IEEE802.1D, IEEE802.1W, IEEE802.1S, IPv4, IPv6

VLAN

Stuðningur 1-4094 VLAN færslur
Stuðningur Port-undirstaða / MAC-undirstaða / IP subnet-undirstaða VLAN
Stuðningur við Port-undirstaða QinQ og Selective QinQ (Vlan Stacking)
Stuðningur við VLAN skipti / VLAN Athugasemd / VLAN Þýðing
Suport GVRP Dynamic VLAN skráning
Styðja VLAN bæta við, eyða og skipta á grundvelli ONU þjónustuflæði.

QOS

Stuðningsfærasímabil til að senda / taka á móti pakka af hvorri höfn, eða notanda sem er skilgreindur flæði. Býður upp á almenna flæðisskjá og notandi skilgreindan flæðisskjá
Stuðningur Prioritized athugasemd við höfn, eða notanda skilgreind flæði.
Tilboð IEEE802.1P, DSCP forgang og Athugasemd
Stuðningur CAR (skuldbundin aðgangsgengi), Umferðarmót og flæði tölfræði
Stuðningur Pakki spegill og áframsenda tengi eða notandi skilgreind flæði
Stuðningur frábær biðröð áætlun byggt á höfn og notanda skilgreind flæði. Hver höfn / flæði styður 8 forgangsraða biðröð og tímaáætlun fyrir SP, WRR og SF + WRR.
Tilboð á uppbyggingu þrengslunarbúnaðar, Styður Tail-Drop og WRED

Spanning Tree

Stuðningur við IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol (STP)
Stuðningur við IEEE 802.1w Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP)
Stuðningur við IEEE 802.1s Multiple Spanning Tree Protocol dæmi (MSTP)
Stuðningur Remote ONU Loop Uppgötvun skelfilegur

MAC

Stuðningur MAC Black Hole
Stuðningur Port MAC Takmörkun
Tilboð 16K MAC heimilisföng

Multicast

IGMP V1, V2, V3, IGMP Snooping,

Aðgangsstjórnunarlisti

Stuðningur staðall og stækkanlegt ACL
Stuðningur ACL í tímalengd
Stuðningur pakka sía, Uppruni / Áfangastaður MAC sía, Uppspretta / Áfangastaður IP sía, Port sía, Bókunar sía, VLAN sía, VLAN svið sía, MAC Address svið sía, Ógild ramma síu,
Styðja allt að 50 samhliða þjónustu umferð auðkenni
Stuðningur pakka síun L2 ~ L7 í 80 bæti af IP pakki höfuð

Höfn

Stuðningur Port Based Bi-stefnuvirkt bandbreidd stjórna
Stöðug tenging og LACP (Link Aggregation Control Protocol)
Stuðningur við hliðarspeglun og umferðarspeglun

Öryggi notenda

Stuðningur gegn ARP-spoofing
Stuðningur gegn ARP-flóðum
Stuðningur IP Source Guard skapa IP + VLAN + MAC + Port bindandi
Stuðningur Port Isolation
Stuðningur MAC tölu binst við höfn og höfn MAC tölu síun
Stuðningur við IEEE 802.1x og AAA / Radius sannvottun

OLT Öryggi

Stuðningur gegn DOS árás (eins og ARP, Synflood, Smurf, ICMP árás), ARP
uppgötvun, ormur og Msblaster ormur árás
Stuðningur SSHv2 Secure Shell
Styðja SNMP v3 dulkóðuð stjórnun
Stuðningur Öryggi IP tenging í gegnum Telnet
Stuðningur Hierarchical stjórnun og lykilorð verndun notenda

Netöryggi

Stuðningur við notandi MAC og ARP umferð staðfesting
Stuðningur Takmarka ARP umferð á hvern notanda og sparka út notandi sendir ARP umferð
Stuðningur Dynamic ARP borð bindandi
Stuðningur við IP / VLAN / MAC / Port-bindingu
Stuðningur L2 til L7 ACL flæði síun vélbúnaður
Stuðningur við útsendingu / fjölhögg bæling og sjálfvirkan lokun áhættusöm höfn
Stuðningur URPF til að koma í veg fyrir að IP-tölu sé falsað og árás
Styðja DHCP Valkostur 82 og PPPoE + (Vísir líkamleg staðsetning notanda)
Stuðningur við auðkenningu á OSPF, RIPv2, BGPv4 pakka og MD5
dulritunarvottun

IPv6 Multicast

Stuðningur við IPv6 SA / DA flokkun
Stuðningur MLDv2 / MLDv2 Snooping
Stuðningur PIM-SMv6, PIM-DMv6, PIM-SSMv6

IPv4 Multicast

Stuðningur við IGMPv1 / v2 / v3, IGMPv1 / v2 / v3 Snooping, IGMP síu
Stuðningur MVR og multicast afrita yfir mismunandi VLAN
Stuðningur við IGMP Fljótur leyfi, IGMP Proxy
Stuðningur PIM-SM / PIM-DM / PIM-SSM,

Loop Detect

Stuðningur EAPS og GERP (endurheimtartími <>
Stuðningur Loopback-uppgötvun

Link Protection

Stuðningur FlexLink (endurheimtartími <>
Stuðningur RSTP / MSTP (endurheimtartími <>
Stuðningur LACP (endurheimtartími <>
Stuðningur BFD

Kerfi Áreiðanleiki

Tryggja áreiðanleika með VRRP (Virtual Router Redundancy Protocol)

Stjórn

sFlow

Stuðningur RFC3176 sFlow

Telnet

Styðja CLI skipanir fyrir Telnet stjórnun

SNMP

Styðja SNMP V1, V2, V3

NMS

Styðja SNMP undirstaða NMS stjórnun

RMON

Stuðningur RMON Group 1, 2, 3, 9

MIB

Stuðningur einkaaðila og almennings MIB

Vinnu umhverfi

Raki

Vinna: 10% ~ 90% ekki þétting / Biðstaða: 5% til 95% ekki þétting

Vinnuskilyrði

Vinna: 0 ℃ til 65 ℃ / Biðstaða: -20 ℃ til 70 ℃




Hot Tags: EPON OLT 8, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, kaupa, ódýr, magn, verðskrá, lágt verð

chopmeH: VoIP FXO FXS

veb: GEPON OLT 14u

relate products
inquiry